รวมเหล่าสาวก S.U.N Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต)

4 posters

Go down

เพื่นอ ๆ คิดว่าชื่อไหนเหมาะสมที่สุด!

รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Vote_lcap38%รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Vote_rcap 38% 
[ 3 ]
รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Vote_lcap50%รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Vote_rcap 50% 
[ 4 ]
รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Vote_lcap12%รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Vote_rcap 12% 
[ 1 ]

คะแนนทั้งหมด : 8

รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Empty รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต)

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Mar 02, 2010 8:01 pm

*หากเห็นว่าสมควรที่จะตั้งกิล หรือไม่ตอนนี้ ก็โพสบอกได้นะครับLaughing

เสนอชื่อกิล โพสได้ในนี้นะครับ แล้วเดี๋ยวผมจะดูอีกทีครับ

ขอบคุณที่ให้ความร่วมมือ What a Face

แก้ไขล่าสุดโดย Admin เมื่อ Wed Mar 03, 2010 4:13 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Admin
Admin
Admin
Admin

คะแนนความดี : 220
ชื่อเสียง : 0

http://thsunonline.forumth.com/forum.htm

ขึ้นไปข้างบน Go down

รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Empty ชื่อกิล

ตั้งหัวข้อ  heronazsex Tue Mar 02, 2010 8:39 pm

ขอเสนอชื่อกิลคับ

TH-HERO หรือ HERO-TH

heronazsex

คะแนนความดี : 1

รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Empty Re: รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต)

ตั้งหัวข้อ  al2ttest Tue Mar 02, 2010 8:53 pm

เอ่อ ผมว่าน่าจะโหวตชื่อกิลก่อนนะครับ

เพราะ ชื่อกิลบางชื่อจะ เอาอักษรย่อประเทศนำเพราะกว่า

บางอันเอาอักษรย่อประเทศไว้หลังเพราะกว่า

หรือไม่ก็น่าจะเปลี่ยนโหวตเป็น ชื่อกิลมีอักษรย่อประเทศกับไม่มีมากกว่า

al2ttest

คะแนนความดี : 1

รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต) Empty Re: รูปแบบการตั้งชื่อกิล(หมดเขต)

ตั้งหัวข้อ  Aekkavit Tue Mar 02, 2010 9:07 pm

THoUltimateoTeam
UltimateoTHoTeam
THoSUN
SUNoTH
THoSUNonline

คิดได้เดี๋ยวมาอีกครับ Very Happy ไปเวลละ

Aekkavit

คะแนนความดี : 14
ชื่อเสียง : 1

ตั้งหัวข้อ  Admin Tue Mar 02, 2010 9:18 pm

ถ้าจะโหวดชื่อกิล มันเยอะครับ ผมคิดว่าเอารูปแบบการตั้งชื่อก่อนดีกว่า ถ้าได้แล้วก็จะดูอีกทีว่าจะเอาชื่ออะไร
Admin
Admin
Admin
Admin

คะแนนความดี : 220

http://thsunonline.forumth.com/forum.htm

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics