รวมเหล่าสาวก S.U.N Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ตอนนี้ยังมีใครเล่น SERV Eterian อยู่บ้างมั้ยคับ...

3 posters

Go down

ตอนนี้ยังมีใครเล่น SERV Eterian อยู่บ้างมั้ยคับ... Empty ตอนนี้ยังมีใครเล่น SERV Eterian อยู่บ้างมั้ยคับ...

ตั้งหัวข้อ  123456 Fri Aug 06, 2010 12:41 am

เบื่อมากมายมั้ง พอดีแบบว่าเพิ่งกลับมาเล่น น่ะคับ
คงหาเพื่อนคุยกัน ขำ ๆ ในกิลล์ มั้งนะ ยังไงถ้ายังมีใครที่เล่น SERV นี้อยู่

ก็โพส ชื่อตัวละครกันได้นะคับ เผื่อผมจะได้ซิปไป ถ้าบอกเวลาออนในเกมด้วยยิ่งดีนะ
(ผมยังอ่อนอยุ่นะ หุหุ แบบว่าแอบมาแวะพักมั้งนะ)

123456

คะแนนความดี : 3
ชื่อเสียง : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

ตอนนี้ยังมีใครเล่น SERV Eterian อยู่บ้างมั้ยคับ... Empty Re: ตอนนี้ยังมีใครเล่น SERV Eterian อยู่บ้างมั้ยคับ...

ตั้งหัวข้อ  bamoddang Tue Aug 10, 2010 1:25 pm

GustZZZ ครับ BR 93

bamoddang

คะแนนความดี : 4

ตอนนี้ยังมีใครเล่น SERV Eterian อยู่บ้างมั้ยคับ... Empty Re: ตอนนี้ยังมีใครเล่น SERV Eterian อยู่บ้างมั้ยคับ...

ตั้งหัวข้อ  actact Sat Aug 21, 2010 7:27 pm

ชื่อในเกม Chaopraya ครับ มือใหม่เพิ่งหัดเล่นเลย ตอนนี้ก็เล่นเซฟนี้อยุ๋เวล 5 ละ -...-

actact
ผู้มาเยือน

ตั้งหัวข้อ  blockenman Thu Dec 09, 2010 8:07 am

Necroz ครับ เวล 16ละครับ เพิ่งเล่นครับฝากตัวด้วยครับทุกท่าน เพิ่งเคยเล่นเซิบ นอกครับ มีไรแนะนำ ด้วยนะครับ

blockenman

คะแนนความดี : 7

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics