รวมเหล่าสาวก S.U.N Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

กลับมาอีกครั้ง ก่อนที่จะจากไปอีกรอบ

2 posters

Go down

กลับมาอีกครั้ง ก่อนที่จะจากไปอีกรอบ Empty กลับมาอีกครั้ง ก่อนที่จะจากไปอีกรอบ

ตั้งหัวข้อ  Aekkavit Tue Apr 12, 2011 2:19 pm

ชื่อ เอก ครับ เล่นที่ Klippe

lloUllnj DDK 114 คงปล่อยไว้แบบนี้ไปก่อนละ มังกร เล่นไปเล่นมาหาเงินไม่ทัน อีกเวลเดียวก็ได้สกิลใหม่ละ แจ่ม

SHjiin Shadow 100 คลาสนี้เล่นมันดีนะทำอะไรเร็วดี ตายเร็วดีด้วย 0..0 แต่หาเงินเก่ง ไม่ค่อยได้ซื้ออะไร
SHjin Ele Circle 98 ถึกมากมายครับ เอลตัวนี้ สนุกไปอีกแบบครับ ช่วยคนอื่นเค้าไปทั่ว มีคนคบเยอะครับ ไปไหนใครก็ต้องการ ไม่เหมือน Shadow พักนี้คนไม่ค่อยอยากจะคบ -..-

แต่คงจะอยู่เล่นได้ไม่นานครับ คงจะได้พักยาวๆอีกแล้วเล่นมากก็ไม่ดีหรอกครับ เกมส์ เล่นบ้างพักบ้าง น่าจะอารมณ์ดีกว่า .. เกมส์นี้ต่างจากอันอื่นครับ ต้องใจเย็นๆ เล่นไปนานๆ ถ้ารีบร้อนเกินไปเวลจะตันครับ ไม่มีไรทำแล้วจะเบื่อ จะอาศัยปาตี้ Ac boss อย่างเดียวเวลาก็ไม่ตรงกับเขา หายากครับ ต้องเล่นดึกจริงๆ .. เอาละ ไว้เจอกันครับ อ้อ แนะนำให้อยู่กับตี้ฝรั่งบ่อยๆครับ เค้าเล่นนาน ไอเทมแคชเยอะ *00* เราจะได้เล่นสนุกไปด้วย

Aekkavit

คะแนนความดี : 14
ชื่อเสียง : 1

ขึ้นไปข้างบน Go down

กลับมาอีกครั้ง ก่อนที่จะจากไปอีกรอบ Empty Re: กลับมาอีกครั้ง ก่อนที่จะจากไปอีกรอบ

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Aug 08, 2011 1:54 am

ผมก็ไม่ค่อยได้เล่นเลยแหละครับ เรียนหนักมาก เดี๋ยวอีกหน่อยก็ฝึกงานแล้ว ไม่มีเวลาเล่นเลย ว่างๆ ก็แวะเวียนมาดูบอร์ดอยู่ครับ
Admin
Admin
Admin
Admin

คะแนนความดี : 220
ชื่อเสียง : 0

http://thsunonline.forumth.com/forum.htm

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน