รวมเหล่าสาวก S.U.N Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หาเพื่อนเล่น SV. Eterian ครับ

2 posters

Go down

หาเพื่อนเล่น SV. Eterian ครับ Empty หาเพื่อนเล่น SV. Eterian ครับ

ตั้งหัวข้อ  atomboy55 Wed May 25, 2011 10:49 am

Berserk BULLDOGv ผมเล่นคนเดียวไม่พูดกะใครจน 93 ตอนนี้โปรโมชั่นแหวนหมดแล้ว เหอะๆ ทำเควสไม่ได้เลย อยากมีเพื่อน-กิลเล่นด้วยกันครับ

atomboy55

คะแนนความดี : 9
ชื่อเสียง : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

หาเพื่อนเล่น SV. Eterian ครับ Empty Re: หาเพื่อนเล่น SV. Eterian ครับ

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Aug 08, 2011 1:52 am

ไม่พูดกับใครจน 93 เลยรึ เจ๋ง
ผมคงไม่ได้เล่นอีกนานเลย ช่วงนี้เรียนหนัก นานๆ ทีแวะมาดูบอร์ดนะครับ รบสมัครคนคุมบอร์ดอยู่ สนใจก็โพสบอกตามลิงค์ในลายเซ็นผมเลย
Admin
Admin
Admin
Admin

คะแนนความดี : 220
ชื่อเสียง : 0

http://thsunonline.forumth.com/forum.htm

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics