รวมเหล่าสาวก S.U.N Online
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

หากิลคนไทยยังไงอ่ะคะ พึ่งเล่น... โดดเดี่ยวมาก T^T

3 posters

Go down

หากิลคนไทยยังไงอ่ะคะ พึ่งเล่น... โดดเดี่ยวมาก T^T Empty หากิลคนไทยยังไงอ่ะคะ พึ่งเล่น... โดดเดี่ยวมาก T^T

ตั้งหัวข้อ  Mariar Mon Jul 11, 2011 8:56 pm

ในเกมชื่อ Mariar เซิฟ Klippe แนล 1 ไม่รู้จะตะโกนหาเพื่อนคนไทยยังไง แนะนำด้วยจ้า

(โดดเดี่ยวมากค่า ตอนนี้ ไปไหนไม่ค่อยถูกเลย T[]T!

Mariar

คะแนนความดี : 3
ชื่อเสียง : 0

ขึ้นไปข้างบน Go down

หากิลคนไทยยังไงอ่ะคะ พึ่งเล่น... โดดเดี่ยวมาก T^T Empty vbvb

ตั้งหัวข้อ  balius79 Tue Jul 12, 2011 2:54 pm

ถ้า เจอ กิล แล้ว อยู่ด้วยคน สิ อิอิ สวัสดี

balius79

คะแนนความดี : 4

หากิลคนไทยยังไงอ่ะคะ พึ่งเล่น... โดดเดี่ยวมาก T^T Empty Re: หากิลคนไทยยังไงอ่ะคะ พึ่งเล่น... โดดเดี่ยวมาก T^T

ตั้งหัวข้อ  Admin Mon Aug 08, 2011 1:36 am

ผมไม่ได้เล่นเลยนะครับ ช่วงนี้เรียนหนักมาก ปี3 แล้วไม่ค่อยมีเวลาเล่นเลย นานๆ แวะมาดูทีนึง รับสมัครคนคุมบอร์ดนะครับ ใครสนใจก็ไปโพสบอกในหมวด แนะนำ-ติชม หรือลายเซ้นผมได้เลยครับ

ฝากบอกต่อๆ กันด้วยนะ เจ๋ง
Admin
Admin
Admin
Admin

คะแนนความดี : 220

http://thsunonline.forumth.com/forum.htm

ขึ้นไปข้างบน